L’Óǹdó: Ìṣẹ̀lẹ̀ Omíyalé fẹ̀mí òhun Dúkìá ṣòfò.
Ó fẹ́rẹ̀ jẹ́ pé gbogbo àgbègbè tí ó wà ní ìlú Oǹdó ni ìṣẹ̀lẹ̀ Omíyalé tó ṣẹlẹ̀ lánà-án fọwọ́ bà.Láti […]
Ó fẹ́rẹ̀ jẹ́ pé gbogbo àgbègbè tí ó wà ní ìlú Oǹdó ni ìṣẹ̀lẹ̀ Omíyalé tó ṣẹlẹ̀ lánà-án fọwọ́ bà.Láti […]
Òjò àrọ̀ìrọ̀dá kan tó rọ̀ lọ́jọ́ ẹtì ọjọ́ kẹrin oṣù kẹsàn-án ọdún yìí nílùú Oǹdó ní ìpínlẹ̀ Oǹdó ti sọ
Olórí ìjọ Ìràpadà Ọlọ́run lágbàáyé,(The Redeemed Christiana Church of God)Pásítọ̀ Adéjàre Adébóyè ti sọ lọ́jọ́ ẹtì tó kọjá lọ pé
Ààrẹ ilẹ̀ yii, Asíwájú Bọ́lá Tinúbú tí jàwé akìwọwọ fún àwọn Ajínigbé Boko-haram àti Àṣẹ̀rùbàlú Bándíìtì kí wọ́n so ewé
Ọ̀kánjúwà ń dàgbà,ọgbọ́n ń rewájú, ilé iṣẹ́ imọ̀ ẹ̀rọ tó gbajumo nílẹ̀ Japan ti a mọ̀ sí Sanyo ti gbé
Ààrẹ ilẹ̀ Nàìjíríà,Bọ́lá Tinúbú ti rọ àwọn Gómìnà gbogbo nilẹ̀ wa láti mú iṣẹ́ àgbẹ̀ lọ́kùnkúndùn. Òwúrọ̀ òní ni Ààrẹ
Gómìnà ìpínlẹ̀ Edo, Godwin Obaseki àti ìyàwó rẹ̀ ti fi orile-ede Naijiria sílẹ̀ lọ sí orílẹ̀-èdè Venice. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ awuyewuye ló
Ọ̀gá Ọlọ́pàá Ìpínlẹ̀ Oǹdó,Àbáyọ̀mí Peter Ọ̀ládipúpọ̀ ti rọ àwọn ọ̀gá ọlọ́pàá tí wọ́n sẹ̀sẹ̀ gba ìgbéga ní ìpínlẹ̀ náà kí