Àwọn Ayé Ló Pa Lágbájá…Lágbájá
Ọ̀gágun àgbà Toheed Lágbájá Alágbà Tajudeen Lágbájá tíí ṣe àbúrò bàbá olórí ọmọ ogun ilè wa tó di olóògbé ,Ọ̀gágun […]
Ọ̀gágun àgbà Toheed Lágbájá Alágbà Tajudeen Lágbájá tíí ṣe àbúrò bàbá olórí ọmọ ogun ilè wa tó di olóògbé ,Ọ̀gágun […]
Gómìnà ìpínlẹ̀ Oǹdó, Lucky Orímisàn Aiyédàtiwa ti yan Òṣemàwé ti ìlú Oǹdó, Ọba Dókítà Victor Kíladéjọ,Jílò Kẹta gẹ́gẹ́ bíi Olórí
Ààrẹ ilẹ̀ America àná tíi tún ṣe olùdíje sí ipò Ààrẹ, Ọ̀gbẹ́ni Donald Trump ti jáwé Olúborí nínú ètò ìdìbò
Olórí àwọn ọmọ olóógun orí -ilẹ̀ nílẹ̀ wa, Ọ̀gágun àgbà Taoreed Lágbájá tí di Olóògbé.Àtẹ̀jáde kan tó gba ẹnu Olùdámọ̀ràn
Gbẹgẹdẹ gbiná níbi ìfọ̀rọ̀wérọ̀ ti ilé-iṣẹ́ Ìmóhùnmáwòrán Channel Tv ṣe fún àwọn olùdíje sí ipò Gómìnà ìpínlẹ̀ Oǹdó lábẹ́ àsìá ẹgbẹ́
Gómìnà tuntun tí àwọn ènìyàn ipinlẹ̀ Edo ṣẹ̀ṣẹ̀ dìbò yàn, Ọ̀gbẹ́ni Okpebolo ti sọ pé pèlú bí ariwo,ìjà,jàádì òhun làkáádí
Àlùfáà Àgbà ìjọ Anglican kan ní Dáósísì Àkúrẹ́, Àlùfáà (Dókítà) Fágbèmí ti rọ àwọn Onígbàgbọ káàkiri àgbáyé láti ta kété
Bí Nnkan kò bá ṣe Àjànàkú,a kìí déédé rí awọ Erin lórí àtẹ̀,Òwe yìí ló dífá fún ìyọnípò àwọn Mínísítà