Lọ́dún tuntun: Ah! Gómìnà gba ìjẹ Lẹ́nu Àwọn Kan
Akọ̀wé ìjọba ìpínlẹ̀ àti gbogbo àwọn Kọmísánnà ni wọ́n gba ìwé Gbélé ẹ Gómìnà ìpínlẹ̀ Nasarawa, Abdullah Sule ti fún […]
Akọ̀wé ìjọba ìpínlẹ̀ àti gbogbo àwọn Kọmísánnà ni wọ́n gba ìwé Gbélé ẹ Gómìnà ìpínlẹ̀ Nasarawa, Abdullah Sule ti fún […]
ìjọba fowó kún owó oṣù Àwọn Òṣìṣẹ́ Ìjọba orílẹ̀-èdè Nàìjíríà lábẹ́ ìsàkóso ààrẹ Bọ́lá Tinúbú fowó kún owó oṣù àwọn
Gómìnà ìpínlẹ̀ Rivers àná tíì tún í ṣe Mínísítà fún olú-ìlú ilẹ̀ wa,Nyensom Wike ti ṣe àpèjúwe Gómìnà tẹ́lẹ̀ rí
Ọjọ́ burúkú Èsù gbomi mu ni ọjọ́ Sátidé, ọjọ́ kọkànlélógún oṣù Kejìlá ọdún 2024 jẹ́ fún àwọn ìdílé mélòó kan
Àjàfẹ́tọ̀ọ́ọmọnìyàn nnì, tíí tún ṣe Agbẹjọ́rò, Délé Fárótìmí ti gba ìdáǹdè láti ọ̀dọ̀ ilé ẹjọ́ Májísíréètì kan ní ìlú Adó-Èkìtì.