Tinúbú fẹ̀yìn Ọwọ́ Júwe ilé fún Àwọn Mínísítà Mélòó kan
Ohaneye,Mamman àtàwọ́n mẹ́ta mìíràn lọ Bianca Ojukwu,Yuwatda àtàwọn marun-un mìíràn wole Láti fòpin sí awuyewuye tó ti ń jà ràn-ìn-ràn-ìn nílẹ̀ […]
Ohaneye,Mamman àtàwọ́n mẹ́ta mìíràn lọ Bianca Ojukwu,Yuwatda àtàwọn marun-un mìíràn wole Láti fòpin sí awuyewuye tó ti ń jà ràn-ìn-ràn-ìn nílẹ̀ […]
Àwọn Ọkùnrin Amòòkùnsèkà Méjì kan, Abubakar Ibrahim àti Isah Ayuba ti ń ṣẹ́jú pàkò bíi Mọ́námọ́ná látìmọ́lé látàrí bí wọ́n
Ọ̀jọ̀gbọ́n Wọlé Ṣóyínká Pàràkòyí onimọ̀ iṣẹ́ ọnà àti Lítíréṣọ̀ nnì, Ọ̀jọ̀gbọ́n Wọlé Ṣóyínká ti sọ pé ‘Pa á jẹ́,bà á
Ìjọba ìpínlẹ̀ Oǹdó ti ṣe àmúṣẹ ìlérí rẹ láti ríi dájú pé ayé túbọ̀ dẹndẹ fún àwọn òṣìṣẹ́ ijoba ipinle
Inú ìbànújẹ ni àwọn ènìyàn ipinlẹ̀ Oǹdó pàápàá jùlọ àwọn ará Anglican Grammar School,Ìkàrẹ́-Àkókó wà látàrí bíi ọmọbinrin kan tó
Ètò ìdìbò sí ipò Alága ìjọba ìbílẹ̀ àti àwọn kánsílọ̀ ló ti wáyé yíká ipinle Rivers loni-in. Bí-ó-tilẹ̀-jẹ́-pé ìdájọ́ ilé